ROSE MUHANDO HALLOW

Comments

Miriam Molley: Chini ya mwamba nimejificha asante yetu

Dorothy Mmbone: What a sweet song. Amen. God bless you sister

thxzbs t49cnh: Amen & Amen

Maggy Kavata: najulikana na mungu.glory to the most higher God...Mimi ni sanduku LA mungu

Winrose Iminza: Wooow 👏👏 👏👏 👏

Stella Mkama: wimbo humfikie hadui yako nathani mwami meneja wako haliekutesa rose.

Moses Mafunga: mimi ni chaguo la mungu

Laban Otsieno: Who is still listening this song upto date like me

Laban Otsieno: Vita si vyangu ni vya bwana... Usishindane nami madui

Jenipher Pallangyo: amina kubwa ubarikiwe mtumishi wa mungu

Caro Line: Acha kupigana nami, napendwa na Mungu, nalindwa na Yesu..

Duncan Mulu: A very wonderful song from the Queen of gospel....

Erin Keniya: Hallo hallo napenda na mungu nikiwa Saudi arabia

jardon sonco: when I miss my mum...…..I listen to this

CHARLES YABUNA: HALLOOW NINAPENDWA NA MUNGU

Rima Rima: Mimi ni caguwo la Mungu aca kupigana na mimi.....

DORIS HAULE: Sina cha kusema , nashukuru yeye aliye kupa mafunuo ya wimbo huu Amina 🙏💪👌

Fornato Latoo Lajwii.: Please I have this lady contact details,, the greatest Gospel artist I have witness of late,,

Fred Mutua: Kumbe Mimi ni changuo LA mungu! Sanduku LA angano! Wa!

Emily Wasari: Educative song